วันที่ 2 พฤษภาคม 2566 ผู้ป่วยมอบเงินบริจาคให้ภาควิชาออร์โธปิดิกส์ เพื่อนำไปซื้ออุปกรณ์และเครื่องมือทางการแพทย์ // ผู้ป่วยของ รศ.นพ.วีรศักดิ์ สิงหถนัดกิจ
![](https://emsjcndtz7e.exactdn.com/wp-content/uploads/2023/05/680933-768x576.jpg?strip=all&lossy=1&ssl=1)
วันที่ 2 พฤษภาคม 2566 ผู้ป่วยมอบเงินบริจาคให้ภาควิชาออร์โธปิดิกส์ เพื่อนำไปซื้ออุปกรณ์และเครื่องมือทางการแพทย์ // ผู้ป่วยของ รศ.นพ.วีรศักดิ์ สิงหถนัดกิจ