ห้องผ่าตัดออร์โธปีดิกส์ ได้กราบนิมนต์ท่านเจ้าคุณวีระ มารับบาตรวันศุกร์ที่ 13 ธ.ค.62 เวลา 07.00 น. ณ ตึกภูมิสิริฯ ชั้น6 ขอเชิญชวนคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ ร่วมใส่บาตร
![](https://emsjcndtz7e.exactdn.com/wp-content/uploads/2022/03/OR-13-12-2562-724x1024.jpg?strip=all&lossy=1&ssl=1)
ห้องผ่าตัดออร์โธปีดิกส์ ได้กราบนิมนต์ท่านเจ้าคุณวีระ มารับบาตรวันศุกร์ที่ 13 ธ.ค.62 เวลา 07.00 น. ณ ตึกภูมิสิริฯ ชั้น6 ขอเชิญชวนคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ ร่วมใส่บาตร