เจ้าหน้าที่ธุรการ และ เจ้าหน้าที่เจ้าหน้าที่โครงการธนาคารกระดูกและเนื้อเยื่อ ขอแสดงมุทิตาจิตแด่ ศ.นพ.สมศักดิ์ คุปต์นิรัติศัยกุล และ คุณระวี สุนทรส่ง เนื่องในโอกาสงานเกษียณอายุราชการ เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2564 ณ ฝ่ายออร์โธปิดิกส์ อาคารรัตนวิทยาพัฒน์ (อาคารศูนย์ความก้าวหน้าทางวิชาการ) ชั้น 11, 12 โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
![](https://emsjcndtz7e.exactdn.com/wp-content/uploads/2021/12/222-1-1024x768.jpeg?strip=all&lossy=1&ssl=1)